Nous remercions le gouvernement de la Republique democratique du Congo par le biais de son president. Tunatoa ongera kwa serikali ya Jamhuri ya Demokrasia ya Kongo kupitia baba la taifa kwa nia yake ya kurudisha ukime na usalama katika kusini mwa mtala Irumu. Hii shukrani tunaitoa pia kwa viongozi wa Jimbo la Ituri. Kwa ngambo letu, tunarejea nia ama ahadi yetu ya kuendelea hadi kufikia mwisho wa mpango huu. Tunachukua hii fursa kwa kuomba msamaha kwa serikali ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kwa ujumla, kwa wakaaji wote wa Jimbo la Ituri kwa upekee, kwa jeuri yote tuliyotenda muda wa miaka takriban makumi mawili. Kwa ngambo yetu, haya mambo yote tumekwisha kuyasahau sasa. Tunaomba na serikali kuheshimu mkataba yake kuhusu shururi zetu.