Bwana Augustin Ngabu Basani, jambo. Jambo Bwana Mark Marofimbo, tunaweza kuelewa hali ni kipi ya kutoaji wa kahawa hapa kwenu, kunako kitu unaoongoza? kwetu hapa tunakuya na chama kwa walimaji ya kawa. Tuko na walimaji wengi wenye wamepanda kawa lakini e, objektif yetu kubwa likuya tuwaunganishe hivi watumike pamoja na tukue nao kila wakati kufuatilia kazi yao hivi tufanye ya kuwa wapate vile faida kufuatana na kazi yenye uko nafanya ya kawa. Alors, ile kooperative ni kooperative yenye ilijengwa tangu miaka elfu mbili kumi na tisa hapa kumuji wa Pandroma kwa ajili ya walimaji ya kawa wenye wanapatikana kunjugu kisha kufanya aketi kidoko kunjugu, tulipata ya kwamba walimaji ya kawa ya njugu wanakuwa tayari kutosha koteneri zaidi ya tatu wenye wanapasha ujisha kwa ubulaya kwa faida ya njugu kwa faida ya Ituri kwa faida ya Kongo muzima, njo hii maana kuko kawa enye njugu na pasha eleta toka Kongo iende na jina ya Kongo fasi yingine. Na kampuni yako blokawa inagongana na matatizo gani? Kwa mfano, matatizo ya kwanza ni kwamba tuko kuhali ya security, ile litia wengi ya walimaji yetu haba kufanya kazi muzuri ya kawa yabo, waliacha kawa yao kupori, ile natia vile kawa palikomea muzuri njo maana hatukuka napata vile kawa mingi, mingi. Tangu ukimya naanza ingia sasa, tunaona namuna kani tunapasha pata pesa kwa kukongolesha ile, pale. Wakati ingini, shidae, ile pesa konafika nyuma walimaji ni mengi lakini fasi tuko natumika ni ngali kidoko hatuyafika fasi yote, njomana hatuya kuya kwanja tayari kwa kuenda tia basection fasi ingini. Ile natia vile tuko nyuma kidoko na wenye wanakuya na hitaji yetu ni wengi ndani ya vile vyote, manafikiri siku zinazokuja. maoni ya kampuni yenu ni nini blokawa? maoni yetu kubwa ni kuonyesha kwa ulimwengu ya kuwa kunjugu haiko tufasi ya kuongea juu ya vita. Tuko na tafuta vile tuongee juu ya ekonomi ya njugu. Tuko na tafuta kuonyesha kwa batu ya kwamba kuko ndani ya ulimaji kawa enye napasha saidia walimaji ya njugu ituri na inapasha saidia vile Kongo kama tunatafuta kuuzisha ile kawa inje ya pili enye tukuna tafuta ni pia hii walimaji, inaomba wajue faida ya kawa, kama kawa kama ni nini na faida yake kwa maisha yabo ni nini. Inaomba wajue yao kufuatana vile na bei ya kawa, na ile bei mzuri itadepandre sasa, na enye kooperativu kuna bafanyizia kutafuta masoko inje. Na lengo yetu ingine iko vile wakati enye tukuna tumika na ile baproducteri tunakuyaka na seizo moja ya kawa iko tu kutoka mwezi kumi ama kumi na moja kama nakuya mbele mwezi ya tisa mpaka mwezi ya pili alors kuko wakati mwa murefu ingine kuna bakia wakati yenyewe watu habiko natumika na kawa wakati ile tulikuya penda tunaokipe walimaji yetu na babitu fulani fulani ya kulima sawa banana, sawa pomme de terre, sawa bamalaki, tuwasaidie na kazi ya hivi kwa msaba jueke, hata kama wakati akawa bado fika wangali wanakuya na kazi ya mulimo fasi ingine. Mheshimiwa Augustin Ndabu Basani tunakushukuru sana, asante sana.