Jambo, Jambo sana ndugu. Mimi ni Christian Barungu, niko charge wa relation publique na communication ku direction generale a ISP. Tuko pamoja na wanafunzi wa ISP Bukavu wa hasa zaidi wapia koleji ya wanafunzi college des étudiants iliona kama ni vizuri iweze kuonesha wanafunzi wapya na wazamani concession ama patrimoine yote ya ISP, notamment nyumba zenye zinapatikana kwa patrimoine ya ISP. Nafasi yote kwenye iko nani hivi, tumezunguruka nafasi yote kwa kupia malizia huku hapa. Muumba mnapatikana karibu kwenye umbali na kilomita tano hivi na ISP. Kwa nini mkachagua kutembelea mpaka huku nako leo? Tuliwahi kufika Muhumba sababu nako ni concession ya ISP e, kila kwenye mwalimu wa ISP iko kuna udongo wa ISP Bukavu, na e, udongo yote ya ISP Bukavu kwa leo unakufatana na pression yenye iko Bukavu kuhusu udongo, naonesha ya kuwa e, watu wanagombania sana udongo. Nani hivi, wanafunzi waweze kutambua kama wanapaswa kushikaza kuchunga patrimoine ya ISP me, hata metre moja isiende, sababu ni ya ni, ni, kuentere publik ntere ya watu wengi ya wale waliopita kwa ESP zamani, wale watakao kufika kwa ku ESP kesho na kesho yake na wale wenye iko kwa ESP kwa leo. Na maanisha hamna vikartasi halali kusudi mtumainie kama wanafunzi ndio wanaweza kuprotege ama kuchunga patrimoine ya ESP. ESP iko na vikartasi vyote vya kila concession ya kwake, sababu ni eh, concession zenye ilinunua kupitia eh, DG wa zamani Milani. E, na iko na vikaratasi vyote vyenye vinafaa vina lakini, ile haitume e, kusikuwe watu wa moja ama, ama wengine kutafuta kujipatia e, labda metri ngapi ao kushikamatia mambo ya yespe ni watu binafsi ndio wana mena set kolie patrimoine ya ISP au ni kazi zingine shirika zingine za serikali inachangana ina changana, siwezi sijue, ni kuelezea namna gani hapo, la sababu vinachangana, vinachanganachangana kuna hao wa particulier, kuna hao labda ma institution nazo, lakini hiyo yote e, ni ya lazima. Komuniti ijue kama entukaa ISP, patrimoni ya kwake anapaswa kuichunga mahali gani na wapi na wapi ISP na kuwa na nyumba katika mji huu wa Bukavu. Eh, ISP iko na nyumba, eh, hapo kwanza kusite ya ISP. Eh, iko na, iko na nafasi ama terrain, eh, ku komuneri katoliki ya ISP, kuko seruki, na kuko, eh, terrain kabambi mbele ya ya seruki. E, kuko kwa Vunimbaki kuna nyumba kubwa pale e, kuna um, huko muumba huko parcele e, nyingi muumba zaidi kuko parcele e, antukaziko nyingi sana na hapa muumba na zote na wa mwalimu ndio wanapanga katika nyumba zenyewe. Kwa ufahamu naweza jua wanafunzi wangapi unashirikisha katika hii ma... niite maandamano katika hii matembezi ya leo? Kwa matembezi ya leo tukiangalia ngambo na ngambo tunaona ya kuwa e, tulikuwa na bus e, sita zenye zinajaa wanafunzi, tunaweza fikisha zaidi ya, ya mia tano na wanafunzi wenye kuwa hapa kwa saizi. Baada ya hii matembezi nini nasalia kwa leo? kwa leo tunarudia kwa nyumba basi, na tunaongea kidogo basi, na tunarudia nyumbani. Hatisanti, tunashukuru.