Bwana Rajabu butindi Ferdinand, jambo jambo. Mama Florence Kiza, kwa nini nyinyi leo mmeambia liwali aweze kuondoa arete yake inyewe? Inahusu vijana wamoja kutumika ndani ya vile ya Kindu, saa vile wale wa vijana wanaitiwa mabazi. Mama Florence Kiza, ni kwa machozi na kwa huruma tunakonstate huko kwetu vile ya Kindu kunakuwa mauaji ya bure kupitia wa vijana wenyewe wanapatikana ku mabazi na ile mabazi leo iko legalize na madecision ya wakubwa wa jimbo, ndio maana sisi binafsi tulianja mademarche zetu na kupendelea meme kuatake hiyo madecision ku niveau ya cour d'appel m ava tufiki kuile, ni labda tulikuwa na obligasion ya kurudilia kwa liwale wa jimbo, ili apike kusheria namba ine ya elfu mbili na moja ya siku makumi mbili Julai mwaka wa 2001 ayo inasemea juu ya kuunda mavigundi ya maendeleo mu DRC Congo. e, kipengele kyake saba na kipengele yake makumi mbili na tatu inasema ya kama wakati unaunga kigundi gundi, inapasha kufata sheria ya nchi, kama inaenda container ya nchi inampesha ndio tena posibilite yeye kama vile government wa jimbo kuweza kubeba ma disposition, kuweza kufunga ile mabigundi na inampeshia garanti muile lwa kupitia kipengele yake ya makumi mbili na tatu na nini nini. Muliona awa wavijana wanafanya ya mubaya, ambao mnaomba agavana aweze uh, kuondoa hiyo mpango wa madam, unaweza kuangalia mustati ya masosiasyon Hakuna kwenye banasemaka mwa association tunapasha kuvuta bangi, tunapasha kuwana, tunaweza kupigana. Me wa vijana tunakonsate kama iyo madigundi yenye kubien legalize na madesizyo ya wakubwa wa jimbo wanakuwa naenda kontrerema na mareglema zaabo na mastati zaabo, ndiyo maana tunasema Le baz na nini mewahakikishia nyinyi kwamba ni wale wa vijana ndio wenyewe wamekuwa wameua watu na wamekuwa wameleta fujo ndani ya tauni ya kini. Baada ya investigation tukajilanse kuteran na tukaanalize kama ni wale wa vijana n a mabasi benye biko encadre na wafanya siasa ndio wenyewe biko ala basi ya vifo ya watu madame Monsieur Patrick alikufa pale Kubeler, tuliona ni mabasi njo iliua wale ndugu yetu. Tuliona Metric Didoka Kisingi, ni mabazi ndio iliua ule kijana mwingine napome egalement qualité ya kuretire décision prise par le gouverneur de province kama abo banaweza kuretire inakuwa extorsion al'égard de la population donc ni kuzamirisha tu loi jimbo yeepeke binasi kama vile alibeba décision naye awezi kuretire ilimadizio iyi mpango yenu nyinyi, mnaoza kufanya eti muko munakubaliana na raia ama mumejifanyizia tu wenyewe? Sisi tuko strikture yenye kuwa karibu ya raia raia haiwezi kufurahika kuua kukosa maendeleo katika jimbo na ndio maana hii mademarshe raia iko pamoja na sisi 100% na ndio minakoomba yote tutakayosema mtu wezi kupisha kuna ku ma redio wakubwa wasikie ilike maprekautio ikuipriza na amani irudi katika town ya Kindu na maendeleo yaonekane mbele ya kukamata hiyo mpango wenu eti mliweza kukutana na kama wasi ya gavana akuweza kuretire hiyo ma arete ya kiki, simu naweza kusema nini inaweza kufanyika baadaye. Sisi binafsi, madam, tulienda mademarche kumwona Liwale, atukupokelewa mara nyingi, wakati akatupokea, na sisi tunasema tunaita wa wariri ili wawezi kupaza sauti na tutuvege de course. Na kama Liwale wajimbo akuweza kuretire ma decision ya enye aliwapesia ile mabigundi, atatire ma konsekansi juridike yote itakayofika. Mwana sheria Rajabu Butindi Ferdinand, asanti. Mimi njoo na kushukuru mama mwariri Florence Kizalunga.