Mamakiavazahile, jambo tena. Jambo tena. maoni yako kuhusu mkutano ilikuwa na maana gani? kwa nini wamama na wasichana kwa ngambo ya maoni yangu? Ninashukuru sana kwa kazi yenye division za inafanya, kwa kuweza kutualika kusudi tuweze kushiriki kwa ile semina yenye inakuwa ya muhimu sana kila mara tunaendelea kufundishwa namuna ya kutafuta amani, lakini leo walianza na sijenye nasema leadership transformationnel, yani uongozi yenye inaweza kuleta mabadiliko. mabadiliko ile uongozi yenye inaleta ikiwa tunaendelea kujifunza yao mzuri na kuiweka katika matumikio, nchi yetu ya Kongo itabadilika, kwa sababu tuko naona kama leo nchi yetu haisimame. Wengi wanaenda kufanya kazi ya uongozi hawakuweza kufunjwa, lakini sisi leo tu tunapewa neema kwa kuweza kufundishwa, tunalikwa wamama, tunalikwa vijana, tuweze kushirikishwa kwa ile mkutano hivi. Tunashukuru sana. Na wewe kama mama, mpango gani umechukua kwa kuendelea kusambaza mafunzo ulizopewa muda wa siku mbili ya majadiliano? Mimi kama mwenye ninaongea, niko fami mediatrice depuis beaucoup de temps, ninafanya ile kazi juu ya kuweza kufanya amani na upatanisho. Hii mafundisho iko ya muhimu sana kwa sababu iko formation de formateur, yaani wanatufunza sisi pia tuweze tuende tufundishe wengine. Kwa hivi tunaweka ile mafundisho tunaiweka katika roho yetu na tutaiweka katika matumikio. Tunashukuru sana MONUSCO Jean kwa kazi alifanya, tunashukuru kwa kiongozi wa MONUSCO mwenye aliruhusu section jar iweze kufika kutusindikiza ndani ya renforcement de capacite, kwa sababu sisi wa mama, pasipo kutusukuma mbele, pasipo kuweza kutufikia na kutuongoza, hatuwezake kufanya kitu, lakini kwa kufuatana na ile kazi Mama Natali anafanya tuko nao hapa tangu jana na papa ale wanasimama kwa kazi na division jare inasimama. Vraiment tunashukuru sana, tutendelea kufanya ile kazi kwa nchi yetu na zaidi kwa province yetu ya Ituri. Sio kusema Ituri peke inakuwa na shida b. Marie Chabazaeli, tayari mmejua kwamba Monusco inajitayarisha kundoka nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Nyini kama mashirika ya wa wamama mnakuwa na ombi gani? Este mzima inakuwa na maprobleme kama tuko bafam mediatrice, tunaomba kwa Monisco, malgre muko naenda ma transfer de kompetase iko ya lazima sana ma echange d'experience de na banabaki ba baprovence njine, ku wakati kidogo nye mungali pa moja, nasi mutu facilite ile koneksyo kwa kufanya pledoye na bapartenere betu bengine benye wanaweza kutusindikiza tuende mbele, tufanye ba echange d'experience de tufanye ba, ba nini ba renforcema de kapasite na wamama wengine wa na zaidi na muna tuko ndani ya resolution 1325 yenye inazungumza juu ya mwanamke na amani, yenye inazungumza na mwanamke kushirikishwa pahali pa kukamata mipango, mtu sukume twende ata kwa interior ya province. Leo tuko kuvile ya Bunya, watu wengi wanaendelea kusikia mafundisho juu ya resolution 1325, lakini wale wa kijiji hawajui 1325, kwa nini iko ya muhimu kwa kuweza kusindikiza section nini nini division jar yetu ya province na ninyi wa munisoko komba personne technique benye mtu tusindikiza kwa mafundisho, tuweze kuendelesha ile huduma iweze kufikia mpaka kufefo ya province. Tutoke hapa ku province tufike ku territoire, tutoke ku territoire tuende ku chefferie, toka ku chefferie tuende ku groupement, to groupement tuende hata ku localité, hata ku matadile ya kidogodogo, hata ku nyumba kumi, watu wote wajue resolution 1325 koni na mapaso ya mwanamke koni kwa kutafuta amani na kusirikishwa kuna ya kukamata mipango. Mama Maria, asante sana pia kwako.