Mea wa mji wa Goma, jambo, jambo mama. Hii asubuhi siku ya Mungu unaprezente wabandi hapa ku bureau yako na unazoea kupresente wa bandi kila siku. Nini particularité ya leo? Manake tuna asiste mu 4 jours ville ya Goma, mauaji ya wakaji ya Goma, watoto une jeune fille de 20 ans mwenye lanza usha mikate na prese ya kubaprezente na tunaomba, kwa justice yetu rigueur ya nguvu sana, munaprezente watu ambao walikamatika mu vitendo vya ujambazi mara mingi hapa ku bureau. Kwa nini wanaonekana wakirudi kila mara kila mara, hawaadhibiwe kama inavyofaa? Ndio malalamiko ya population. Tunawaambia wakubwa wa wa justice yetu, wakati banaatribue dossier kwa magistrat fulani, bafuatilie dossier jusqu'au bout. tutafuatilia ti mwisho. Mwawa watu mmekamata kwa vikundi mbalimbali, unaweza tena kufasiria ni vikundi gani vya wajambazi ambao walikuwa wakitatiza mji wa Goma? E, wengine ni wizi ya manyumba ya batu, kuiba ba televisyon, kuiba maplanshe, kuiba maviti na kufanya trafiki ya madroga. Ule wa mwisho yeye ni askari, mekazi yake ni kwanza kukopesha sila na masasi kwa wabandi moyena franc. Alor, mutu wa vile cestadire anajua ke isila na masasi anakopesha kwa babandi itamuletea ye faida yake, me inakreye bilio ndani ya vile. Manake ni mutu wa kufungwa milele na milele. Njo wale walipika masasi mu avantiere pandan deux heures du temps, ni wapeselese wao wanasema eko ba VDP, me tukafatilia ni babandi tu. Uh, bana utilize jina ya VDP juu ya kuiba watu na basi. Unakuwa na message gani kwa wakaaji wa Goma ambao uh, wametatizwa na kukosa usalama hii? Kwa wakaaji ya Goma participation yao kwa usalama ya, ya ville iko ya maana. Parce que policier militaire homme de, de renseignement, kama tupate renseignement avant tutafanya ye