Basi ya Bashombe, jambo. Kikundi decode ambacho wewe ndiye msimamizi wake nchini humu Kongo, kinajihusisha na maswali ya aina gani zaidi? Tunahusika na mambo yanayoangalia amani, mambo inayoangalia uh, kuishi vema ndani ya nchi na pia maendeleo ndani ya nchi yetu ya Kongo. Nini ndiyo ilipelekea muungano wenu kuweka kibarua cha mashtaka zidi ya mtu asiyejulikana kuhusiana na visa vya nyumba kujua kuangalia ni nini inakuwa ndani ya hizi maesandi. Zinakuwa nyingi sana ndani ya mji ya Bukavu, kila siku, kila wiki tunasikia kunakuwa maesandi ambazo zimefanyika. Na kwa hiyo tumekutana kwamba andeori ya maesandi ambayo zinakuwa zilifanyika, kunakuwa mainformasio fulani ambazo wale wahanga wa hizi wahizi maesandi wametupatia ama wavictimu wametuambia kwamba wanakuwa na masispisio fulani, lakini hawakujua kuidentifia wale watu. Wanakuwa na masispisio kufatana na, na, na mambo wameona kwamba kunakuwa watu ambao wanakuwa wamekuwa wamefanya, wamefanya hizi, kusema, kunakuwa watu ambao wanakuwa wakiwasha moto eh, juu ya manyumba za watu na zile moto zinakamata nyumba nyingi na kwa mwisho wale watu wanafika pia wanaiba wanaiba ma televisheni, wanaiba vifaa vya ndani ya nyumba, na hiyo yote inasababisha kwamba watu wanapoteza sana. Maana kwenu nyinyi, kila ensandi inasababishwa na mtu fulani mwenye nia ya kuharibia wengine maisha. Hatuwezi kusema kama maensandi zote joziko zilifanywa zilifanyiwa na watu ambao wametia wame moto, hatuwezi kusema vile lakini tunawaza kama hizi manketi ambazo zitafanyika na procureur zitatuma kwamba tupate mwangaza kamili sababu. Uh, ni kweli Bukavu fasi nyingi umejengwa mvibaya watu wamejenga nyumba zina banana, na hiyo yote inaweza tuma kuna kuwa maesandi ambazo zinakamata uh, nyumba nyingi. Lakini uh, kufuatana na mainformation ambazo tumepewa uh, inaonekana kuna kuwa zingine maesandi ambazo zinakuwa ni watu ambao wametia moto na wanakuwa na objectif ya kuleta terreur mwingine na petetre wa, we, wengine wanapenda pia kuiba, sababu wakati kunakuwa uh, sandi uh, vijana wengi wanashitupa ndani ya manyumba wanatosha ma television wanatosha mavifaa uh, wanafanya kama vile wanatafuta kusaidia watu wa ile nyumba, kuwasaidia kutosha vitu nje, lakini ni kwa ile ile muda njo wanaiba vitu vyote wanavipora. Mwisho wa mambo, munatazamia matunda au tuseme basi mafanikio gani kupitia hii plant munatoka andikia vyombo vya sheria? Sisi tunawaza kwamba kupitia hii plant, tumeifanya tumeifanya kwa ajili ya wahanga wote Bukavu, yoyote ambaye alishakaona nyumba yake na lungula yeyote, tunaifanya kwa ajili ya wale watu wote. Tunachunga kwamba procureur atafute mainformasion zote kamili na apate kuweka mkono juu ya wale watu ambao wanakuwa wakilunguza manyumba ya watu wale. Watu wabaya wanapashwa kuhukumiwa. Wale watu wabaya wanapashwa uh, kuwapini, na hii itakuwa kama uh, tuseme kwamba uh, itakuwa kama uh, pedagogi, itakuwa kama leson kwa wale wengine ambao waliwaza kama watafanya kama wao na kwa mwisho tunawaza kwamba itasaidia ili kwamba maesa ndizi ziishe ndani ya vile ya mukavu, sababu ikamata wale watu ambao wanaifanya, wanaweka muprizo, manake maesa ndizi zitapunguka ama zitaisha. Pasia Bashombe, tunakushukuru. Mimi pia nakushukuru, kushukuru mwariri.