Daktari Dunia Asakamba Christophe jambo, jambo sana. Tumekuwa hapa kwa hospitali general ya Kailo. Namna muna gani munaendelea kukamata tunzo ya wagonjwa hapa kwa hiyo hospitali? kuru guverner kwa kupita yake Kailo anatusaidia na kitu kidogo, na tunatumainia kama ataendelea kutusaidia. Na ni kitu gani ambao guverner aliwapatia? Guverner anatusaidia na matela makumi mbili pamoja na mapoche de sang kwa kukuvrire mabezwin ya wagonjwa wetu. Eti iyo mamatela itaenea kumasale zote amakuna kwa nkoro shida? mamatela ile aitaenea paske bagonjwa biko mingi nanjo, maana tutaendelea kumukumbusha na kumulomba asitusahabu, me itatusaidia lakini, na ile karanse ya mamatela inaferaske bagonjwa bengine balale kumabilako na kumabitanda, enyewe yenyewe ayina pozisyo za muzuri. Na kuhusu chumba chenu cha uzalishaji, eske vitu vyote viko tayari na viko vizuri huko? Kuhusu chumba chetu cha uzalishaji, tunalomba tena mabitu ya kazi kwa kufasilite akushema ya wamama wa kwetu kailo kwa juu baendele kukuwa bien sekirize na bapate ngufu katika mwili yabo. Eti huku kunako maternite mavitanda yote inaenea, ama kunakuwa na wakati nye wamama na watoto wamelala katika kilako vile, vile kama ulivyosema kwa kumako machumba zingine kwa maternite mabitanda iko kidogo na mamatela iko kidogo, ndio maana kuna kwa wengine wagonjwa wenye kisha kuzala wanaendelea kulala chini na kukuwa kukondisio ya mbaya, na tuko pia na lazima ya kupata makuveze kwa kusaidia watoto wenye wanazalika bila ngufu gisi waendelee kupata ngufu na kuishi. Ile yote tunatia tumaini kwa baba liwali za jimbo atatusindikiza na kutusaidia ari yote yenyewe tutamulilia kwa hii hali. Tunaona hospitali iko eti, munakuwa na umeme wakati munapotumika usiku ama muchana. Kwa hali yenyewe hospitali munatukuta kuwayo, kuna kwa wakati yenyewe tuko na umeme, ila umeme haiko ya nguvu, na njo wakati moya busiku umeme iko najikata katikati ya kazi, na tunajidebrier kuna muna zingine porke tuendeleshe kazi Namna gani mnakuwa mkijidebria na ile umeme iko ya centrale hydroelectrique ama ni umeme tu hiyo ya jua? Ni umeme ya jua, kufatana na kondition klimatike ya sasa, jua aitoke ngufu, na njo maana iko na katika, katika. Ila hopital generale inalomba umeme ya centrale hydroelectrique. Ndio tutaendelesha kazi saa yote, na busiku ama muchana, kwa sababu inatufikiaka hata tuko mkazi mokutumika kwa kuzalisha umeme inaenda, na tunakuwa obligé tutumike na matorshe yetu, yenyewe itatusaidia, me iko trop limité kwa hivyo, nini napasha kuwa ombi lenu, ombi lako wewe kama direkter kiongozi wa hiyo hopitali, kwa wakuu wote wa partner na wote wenye wanao kusikiliza, ombi letu iko ni kusema batusindikize ku byote, batusindikize ku ma materiele, batusindikize ku batima batu na batusindikize na madawa. Nyinyi wafanyakazi mnapata mshahara yenu kama vile inastahili, sisi wafanyakazi tukafatu kazi ya Mungu