Jambo chef. Jambo. Unajitoa sana kwa ajili ya kutafuta amani katika mtaa ya Jugu. Tuambie kwanza mkazi gani yanyo mekisha atake eh, ya surtu yama atité tuikoangage vraiment mrole yeu kupiganisha mapopulasyon wakae ndani ya ukimia Quelque soit eh, kuipiganisha masda que quand même vraiment kupiganisha dans un état vraiment ya ukimia. Kuna matokeo yenye imeonekana ile kazi ya kuimiza raia ili waishi katika amani na uhusiano, batu balikuwa banatembea hata ku marshe komunauté yoyote, effectivement banafanya marshe teleke kupitzo teleke kupimbo meme hataapa akufataki vraiment hii masemu ikuwa vraiment fréquentable na banafanya maaktivité zabo bila tatizo, isipokuwa ile sida recent enye nakuwa tena na pertibe me tukotu vraiment dans ya dynamisme ya kulite contre maile dérapage kuwe repetitifu watu wanatembeleana sawa wapi nakuma soko, nakuma sawa na masoko na kwa mwingine sawa nyi sekta walendu dazi na mwingine ngine tunakuwa parapela na nini. Fataki hapa hapa fataki ni eterojene, utakuta kabila yote hema ko pale mululu ko pale mulendu ko pale na ndo vile ko pale, na wanakuwa vrema wanaishi kamemo, wanatembeleana na memo. Hata pio ni semu ya kuma pio sekta walendu dazi, utakuta bahema nor biko pale, utakuta baguru biko pale dok watu wanatembeleana wanafanya maaktivite zabo vrema bila tatizo Isipokuwa masidamu akitodoko defo inakuya me tunapiganisha ile isikuwa tena na kushambulia nzuri ya kutembeleana na collaboration kati ya ma population, ile mzozo yenye amefanyika kujaiba pia ko ku r watu wamefariki. Sasa hauone kwamba ni kazi ya bure yenye wamefanya ya kwamba tunafanya tua moja mbele na tunafanya tena tua mbili tatu nyuma? Ni hivyo hivyo tu, hakuna mabadiliko vile. Natafuta gisi gani kukombatir, wala uzuri me hatuta sedek hapa obtenir tupime kufika mu ile stade ya ukimia. Sasa watu wamoja wanasema kwamba nyinyi kama wasultani, inawezekana kwamba magundi lenyi silaha wakusikie, au wanakuwa pia na mahitaji mengine yenyewe mara unaweza shindwa kuitimiza, na njo imeleta kwamba hakuna matokeo ya kazi nyoko. Ni kazi kubwa sana. Ule ndo mwenye anakamata siraha ni mwenye ideolojia iko mbalimbali na enye si tuko naye, na ni kazi mbele yetu tujue gisi gani vraiment kubafamisha na bafamuke vraiment kuishi katika kiwashiwashi haiko vizuri. Nafaa sio bote, turudi mu hali ya ku, kuishi akolaboratio na kuleta ukimya na njia pia ya development maeneo yenye tunaishi ndani, na tusikuwe na masistemu ya kikabila ile aita tu vrema saidia, ifo watu yote vrema wajikute sawasawa, ndugu frere ser ilete harmoni vrema ya kuishi raimen. Kwa kuleta amani ya kudumu, inabidi wafanye nini katika mtaa wa Jugu hivi, kila mara asirudilie hali ya mauaji. Hapa inabidi seba autorité coutumiere bote, tukue tunaongea langaji moja na tunaomba pia na matorité rashik wakuwe wanatupatia vraiment mkono accompagnement financier itufacilite vraiment ma sensibilisation kupita pita gauche droite ikue la kila wakati kwa kuonya renforcer conscience même ya ma population meme ku