Daktari Justin Ganiza, jambo. Jambo bwana journaliste, unaweza kutuambia uh, daktari, ni mafuta gani ambayo ya kusafisha mwili yenye iko adapte ku ku mwili ya mtoto? Unajua uh, ngozi ya mtoto ni ngozi wanaita kama vile ngozi laini, ni ngozi isiyo kama vile ngozi ya mtu mzima donc, pale italomba mtoto anatumikisha mafuta ama produit yenye iko adapte ku ngozi yake. Alors, kama vile wanasema unajua ukipita ndani za jamaa mingi utakutana mama ametumikisha mafuta met, ya mipakala ndio mafuta mipakala mtoto. Ile ni makosa sana kwa sababu mafuta iko kama vile wanasema kuluga kimombo distingue en fonction na miaka. Kuna mafuta ya mtoto ya miaka moja mpaka miaka ine, kuna mafuta ya mtoto ya miaka tano mpaka miaka kenda kuna mafuta ya mtoto ya miaka kenda mpaka kumi na moja. Asa, namna gani kuidentifie kugundua mafuta ambayo uh, iko adapte ku mwili ya mtoto? Kupitia etikete, yani kupitia ujumbi fulani ambayo inakuwa ku ambalage ku nyuma ya chupa en fait e, kujua mafuta nzuri uh, katika etikete, kama vile banasema etikete ya mafuta ni kama vile wanaita wanasema, uh, identite ya, ya produit itakubiti. Unaangalia kwenye mafuta biske, mara mingi miaka imeandikiwa kwenye chupa ya mafuta. E, ndani ya makomunote zetu unaonaka mara nyingi e, mutu fulani anasema anatumikisha mafuta fulani, anaenda ambia rafiki yake, unaona mafuta fulani ndio niko natumikisha, na wewe tumikisha, utakuwa kama mimi hiyo ni mambo nasema, sio mambo uh, laini, kwa sababu kila ngozi ina rangi yake. Kuna ngozi yenye kuwa nyeusi na kuna mafuta yenye iko adapte kwa ile ngozi. Kuna osi ngozi yenye iko kwenye uh, kuangara ninalomba mafuta yenye iko adapte kwa ile ngozi. Wewe itakulomba uangalie rangi yako ni rangi gani, pakala mafuta en fonction na rangi yako. Ni kuevite kwenda kukamata mafuta yenye iko amo ma hydroquinone, sino. Kama uko mwausi, nataka kuwa mwekunda, utaharibisha ngozi yako. Na ile inakuwa na consequence gani? Wakati ambapo mtu anakamata mafuta ambayo haiko hailingane na rangi ya mwili yake inakuwa na matokeo gani? Unaona eh, Bwana journaliste, ndani ya mwili yetu surtout sisi wa Afrika tuna pigma yenye wanaita melanin. Ile melanin inatusaidia sana kwa kutukinga kwa ajili ya, ya marayon solaire, inatuproteje osi kontre zingine magonjwa kama vile makanser. Alor woy oh, ukitumikisha mafuta yenye inakuwa mo hidrokinoni metafuta kuwa mwekunda, jua ya kwamba uko nauwa ile melanin na ni maremede gani ambazo zinakuwa ziziko naturel ambazo zinapatikana kwenye farmasi na zenye mtu anaweza kupata kwa rahisi? Bon, kusema maremede remede, remede inapatana ina na, na, na gisi mwili iko na, na fazaika inalomba nikupita kona muganga, kona muganga wako, kama vile ukama unapata probleme ya ngozi ni yeye ndiye atakwendike. hasa ni shauri gani ambayo utaitolea watu wasikilizaji, wenye wanakuwa na ile exigence ile lazima ya kutafuta uh, mafuta yenye inalingana na mwili yao? Kwa mimi binafsi, ningesema ningeshauria wa ndugu waache ile wanaita copiology, donc kuiga, donc angalia mwili wako una rangi gani Angalia mwili wako ni mafuta gani inafaa. Acha kukamata mafuta ya kusema ya kugeuza rangi ya, ya mwili wako, hapana. Tumikisha osi maprodui zenye zinafaa, kuevite maprodui indijen, kuacha bile vya kusema, seme unauza mafuta fulani fo unachanga na fulani unauza kama matibe, unachangachanga mafuta pale huko, unaharibu mwili wako bila kujua. Daktari Justin Ganiza, ninakushukuru. Asante bwana journaliste.