Farauti Basima wewe ni mchunguzi na msimamizi ya kazi kunako chumba cha kazi ya entreprise de construction et de travaux hydrauliques inaojukumia kazi ya ukarabati wa barabara toka Eringeti hadi Kainama kufikia mpaka wa mtaa wa Beni na mtaa wa Irumu pande wa Vido tuelewe kazi inaendelea namna gani kwa sababu malalamiko yanafika kwamba kwa kazi imeshimama hivi mvua inakaribia utatuambia nini kuhusu kazi nini imeshimamisha kazi Bo, gari ilikuwa na pane, njo ilirudia wicha kuenda repare gari ju tuendeleshe tena kazi. Daere ilikuwa previ leo tuanze sofe, kuko gari ilikuwa haia, hakuwa bie nazo, maana shoferi aliakize tena fasi ingine kusudi tuendelee tena, kusuri, tuendele tena na, na kazi leo biko na entretenir, nikiwaza ndani ya semene itu tutaanza tena kazi ndio inasemeka, pia kuna vilalo vingi ndani ya hii barabara ambao imeharibika, pande mwingine kuna mambao zimeondoka akose mbao imeoza imechoka, na inaleta hofu kwa watembezaji na wasafiri. Utawaambia nini? Bo, kilalo yenye inaharibika kwanza mwaks haiko kilalo yote ziko bie, hii sifii kama kuko ya kutosha, tunatoshaka tu mbao tunatia tena ingine, na maneno yote nakuwa tena bie tuambie kwa kweli, munatumika hadi pande gani? Kwa sababu tunajua kuna maalama imewekwa kule, ni peka kuanja zero hadi peka presque 48. Sasa nyii munatumika aa, kumupaka gani? tunatumikaka kuanza hapa kupeka zero mpaka ku 48 kule kumwisho, mpaka kulimite ajabi pale fahauti basima. Hivi majuzi tulipata habari ya kwamba wafanyakazi wenu walipata ajali ya muripuku wa bomu kunako hii njia hali ni sasa namna gani? Mumeongea na wale watu wanaohusika na mambo ya kuondoa wala kufifisha bomu? o juske la haku ya kuwa grupe fulani nye naenda verifie ile fasi donk, mpaka pale akuya kuwa be, ekipe fulani nye naenda verifie, tungali nasikiliza, tume tuko na travaye na tuko nachunga baspesialiste benye wanaweza enda ngalie woga hezi kosa mpaka pale tuko tuna woga, piske unajua kama mtu anapatikana na esida fazi fulani woga ina kuoka tu naiko mutatravayeme ndani ya mtu na iko na ile woga tu, tunaweza kuelewa kama hali hiyo na msiba huu haikuwapatia hofu na haiwapatie hofu hata sasa, wala mnatumika namna gani? Bon, tuku na vamobilize bon, wajue keno tuku nafanya kazi dalantreta. Tulisema kama ba specialiste banaweza onekana bafike ilishama baverifie nzi axe mzima kwanza mwanzo mpaka mwisho, provike tukuwe na travae na tuko na asiranse kantuka sekirite ikobie mnzi amuna tena problem. Sasa kwa wasafirishaji, eske kuko garantie moja hivi ya usafirishaji kwa ile njia na nyinyi wenyewe mnaotumika kule, eske kuko garantie mtapatia bo asirase kani ya ya bo asirase ya kubapatia ni presence tu ndani ya axe na He, toka kurepondre kusema keno, uh, gari ilikuwa na pane suite, ya ile pane gari ilirudia beni baitengeneze, apres kuitengeneza inarudia mwakse na tunaendelea na kazi dayeur. Ndani ya semene hii tutaendelea, ilikuwa leo tuanze menikiwaza apres kesho na kuendelea na tunaanza tena kazi, na asirasi ya ku, ya bao kuona keno kazi inaendelea ni kuona tu presence ya cantonier