Jambo manyekojambosijambo si mtangazaji kama pia msemaji wa tendo la roho. Mara tena munishindikizana na watu wa UNPOL kwa kuhamasisha wafanyakazi wa Komina Beu, tunaweza kuelewa nini inasemeka kindani. Tulikuwa na marafiki zetu kama giso umesema UNPOL, na tumeanza na kuleta ukaribu wa UNPOL na pense police nationale congolaise, na kuonesha umuhimu ya ile kuambatana yao wawili na mabadiriko nyeko nnde naonekana na tunapenda iendelee mpaka kubazi, maanake hata kuba chef de quartier tutafika, tukitembea mu quartier na quartier, tukionesha kazi ya Ian Paul na tukionesha kazi ya pense mulipika kabisa nyondo kuhusu utukamilifu. Kwa nini tena hii inarudilia mara kwa mara, hatutakosa kuisemea. Uutu kamilifu ni kitu enye tuko tunapiganisha kwa sababu tumeanza zamani wamama kujipigania peke yao. Na vita hatuiwezi, sababu tunashindwa kama wanaume hawatungi mkono. Ndio maana tuna kazia sana hii utu wala masculinity positive. Kutaniwa, tunakuwa na wanaume ambao wanatusaidia, wanatusogeza mbele, wanatuankuraje, na ile taacha tutakuwa wau Bon, hatutasema inaevolue kwa kusema tuachie pale, lakini tuko kumwanzo na tunaendelea, na tunajua mabadiliko takia polepole na ndio maana ya sensibilisation ya, uh, hatuyamaliza, tumeanza sasa. Ndio ile ni kama silaha ambayo tunaibeba paske kama ile haiko masculinite positive hayezi fikia kama vile mavebe jezi ile haziko zinakuwa zimehamasishwa zimepunguka, kwa la pana wale kiangali tu sawa zamani. Aa, inaenda inapunguka, sababu watu yuko wanaenda wanaelewa kidogo kidogo, na kama watu wameelewa kidogo kidogo, na ile inaacha tunaona kama iko na inatupatia nguvu ya kuingia tena mteretu, tuendelee sensibilisation. Tendo la roho, tunaona kama mnakazia sana mambo ya jinsia, tunaanza kuelewa maongojeleo yenu kisha aina ile yote sensibilisation ni nini? Ah, tunaweza penda ku quoi changement changement jo yenye tuko ba, tu ya na besoin bato baka changer ma attitude ya bo façon ya bo ya kukua na tutakuwa tumeganye, na mnataka ya njia wapi kabisa, inaanzia mjama, baba mama, watoto kisha na inaendea mu communauté yote. Kwa nini hamuya gusia makanisa? Atutafika polepole tuko naenda tunaanza tu polepole pole. tuko na tuna tunafungula milango polepole pole. Unajua makanisa inabeba watu bamingi. Naamini hivi wa nami naamini na watatufungulia milango. Akose neno la kumaliza kwa vijana kwa sababu muligusia mambo ya VIH si sida. Ndio, mambo ya VIH sida apa beni, tuko na shida. Unaona, tumekuwa na wageni wakimbizi, wanakuwa wengi na maisha inakuwa magumu, na inasukuma wasichana au wamama kujitupa muhali ya, ya kujitafutia na kujitafutia. Unaenda jitafutia unawaza kunatafuta chakula, lakini na umepata malali. Sasa inaomba tunaingia kule, tunawafundisha. Ndio maana tuko natembea na vitu mingi, tematiki za mingi, autonomisation de la femme juu tulite juu ya ile vile unapoongelea masuala ya wakimbizi wanaojitafutia, wanaojipigapiga na kujitupatupa kwa kujitafutia, hata kuanguka ndani ya nyavu ya tendo la ngono, wasipokutaka uhamasishaji kama nahito, na hii tawapata namna gani? Kwa sababu so tunajua wanapatikana ndani ya ndio maana ma organisation eh, local ziko na pima kufanya yenye banaweza weza na ndio kwanza ile kukataza ile kitu mtu asikie jitupa mbinyi hata weza juu bitenda mzalia michoko, lakini kama vile mtu anaweza weza kujitafutia yenye ta kuheshimisha pana ya kukuingiza tena mu magonjwa itakuwa vizuri zaidi. Shukrani. Asante kwa kumpasha habari.