misenga mila bio jambo jambo, mama Florence muradi wa encore kuversion, version yake ya zamani ilikuwa tu imetumika ndani ya jimbo ine ya grand Kasai. Leo yi projet imejielargir kuma, kuma tatu, majimbo tatu ndani yeyo majimbo, jimbo la Maniema. Kwa nini kuchagua jimbo la Maniema? tunafurahi sana kwani leo yi, bank mondial mondiale balikobana baliko, isikilia mbali na kisha muongozi wa Maniema gouverneur alisema ya kwama iko na iko na anapenda bamuakompanye na, ba na proje bang ya banke mondial alikuya Kinshasa, tukakutana naye tukaongea na akaonesha bonne volonté yake. Bakamwambia asema weyenjo unakuya kutulomba tukusaidie, me tunapenda we peke uwe pia na badisposition atukusaidie ufanye bareforme. Bareforme aitafurahisha batu. Me, bareforme njo itatengeneza province. Bareforme njo itapatia batu bapate makuta na yeseyi kutengeza itengeneze province. Bwana gouverneur akaitika, akasema miye na penda d'ailleurs kuma province yote niwe champion ya bareforme juu ditengeneze province yangu, visage ya province yangu ibadirike. Batu balionaka ke province Maniema iko province ya mamasikini, kesho bakuye juu ya bareforme baone changema tuta aporte mu province. Njo maana tulisikia tulakuya tumusaidie. Sasa kwa kika nini iyo mradi encore itafanya ndani ya jimbo la neema ama nini, wakaaji wanapasha kujingonjelea. Kwa hiyo juu batu population pia iprofite naile nju itayenga manjia. Donc bang mondial na kuya aiko bang mondial njo ta develope na kuya na naile kidoko anasaidia province yetu naile kidoko naile kidoko, na kidoko ifokuutilizeo muzuli juu idone baresulta ya kuchanger paysage a province. Na kwanini basi corefe haijawahi kufungula milango yake ndani ya jimbo ya manema tango mradi wa profit congo? Muzungu alisemaka mieux vaut tard que jamais, leo tunakuya atukuwa mbele apa Banque Mondiale mu cadre ya gouvernance ayafungulaka bureau moya Pakindu, tuliona kama tunaona bonne volonté ba autorité banaseba viko angage kwa, kwa ku conduire iyi proje leo tunakuya hata tu efi tunakuya nyuma tuone kishi tuyatumika l'essentiel, ki tunakuya na nini basi nini? Corefe munagonjelea kuma institution ya province, yani wa viongozi, hata wakaaji, hata wapasha habari pia. Iyi projet ndiko projet proje ya Manyema, aiko projet ya Banque Mondiale, aiko projet ya Corefe.