Bwana Dunia Mkunda Milemba, namna gani raisi mpya aliyechaguliwa atashimikwa madarakani? Karine Kakasi, ulizo lako ni nzuri sana, maana kubwa. Kwa kujibu kwa ulizo lenyewe, inafaa kujua kama rais mpya aliyechaguliwa anachukua madaraka yake kisha siku kumi zenye fata kutajwa kwa alama kamilifu za uchaguzi au nukta za uchaguzi, na anaanza hivi uongozi wake wa inchi muda wa miaka mitano ya kurudilia mara moja. Basi Bwana Dunia Mkunda, rais mpya ule aliyechaguliwa hatafanya kitu gani mbele ya kuchukua madaraka yake? Karine kakasi nukta ya 223 ya 06 kistari 006 ya tarehe kenda mwezi wa tatu mwaka wa 2006 inawelekea matayarisho ya uchaguzi mbalimbali mbali katika jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo kuhusu uchaguzi wa rais wa jamhuri ya wateule wa bunge la taifa na lile la majimbo la miji mikubwa ya makomine na malokalite shiria hiyo basi nasema na kuhakikisha kama mbele rais wa mpya aliyechaguliwa achukue madaraka yake anaapa kiapo mbele ya kurti kuu ya shiria Kiapo icho: mimi bwana au bibi fulani, iliyechaguliwa rais wa, wa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo, na hapa kiserikali, mbele ya Mungu na mbele ya raia wote, kuchunga na kuchunga vizuri sana buku la uongozo wa, wa nchi yani katiba na sheria za jamhuri, kulinda uhuru wa eneo lote la jamhuri, kukinga umoja wa nchi yote, itajiachilia kuongozwa na manufaa ya nchi na kuheshimu haki ya kila mwanadamu, itatoa nguvu zangu zote kwa kugombea mali ya wote na pia amani, litafanya kwa ukweli na kwa mtumishi wa haki wa raiya, kazi kubwa nnazopewa karine kakasi kwa gisi ya kukumbusha. Raisi wa jamhuri ni mkubwa wa serikali, ni yeye mwenye kuwakilisha raia na ni yeye alama ya umoja wa taifa. Raisi wa jamhuri wa kidemokrasia anachunga ile buku la uongozo wa nchi ili iheshimiwe, akichungua kwa hali yake ya muhamuzi uongozo wa kila mara na mara madaraka ya serikali na vituo vya serikali na maendeleo yao. Ni mwenye kukinga uhuru wa taifa wa eneo lote la nchi, ukubwa wa kiserikali wa taifa lote na kuheshimu mipango ya taifa na ya kimataifa iliyosailiwa. Rais wa jamhuri anawataja pia wanamemba wengine wa serikali na huenda kuandoa madarakani mwao kwa ombi la waziri wa kwanza oh.